![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tec/1.5/16/1f506.png)
วันอาทิตย์ที่ 16 ตุลาคม 2565 สโมสรโรตารีกระบี่ได้ร่วมงาน โครงการปลูกป่า “World Polio Day” เนื่องในวันโปลิโอโลก ที่จัดขึ้นโดยสโมสรโรตารีอ่าวลึก ร่วมกับ อบต.อ่าวลึกเหนือ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และประชาชนในตำบลอ่าวลึก นอกจากนี้ยังมี ผวภ.ละออ จินดา และสุภาพบุรุษ จุฬานันท์ จินดา และ สโมสรโรตารีเกลืองกระบี่ร่วมด้วย