สโมสรโรตารีภูเก็ตนำโดย นย.รังสฤษฎ์ มณีศรี พร้อมสมาชิก ร่วมกับโรแทเรียนอีก 8 สโมสรในจังหวัดภูเก็ต อันได้แก่ สโมสรโรตารีทุ่งคา, สโมสรโรตารีอันดามัน, สโมสรโรตารีป่าตองบีช, สโมสรโรตารีจังซีลอน, สโมสรโรตารีภูเก็ตเซ้าท์, สโมสรโรตารีชิโนภูเก็ต, สโมสรโรตารีพรหมเทพภูเก็ต และสโมสรโรตารีเหมืองแร่ภูเก็ต มอบจานชามพร้อมข้าวสาร ให้กับศาลเจ้าในจังหวัดภูเก็ต รวม 4 แห่ง ดังนี้
![⌚️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfa/1/16/231a.png)
9.00 น. ที่ศาลเจ้าบู้ต๋องซ้านเก้ง ต.ป่าคลอก อ.ถลาง จ.ภูเก็ต
![⌚️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfa/1/16/231a.png)
11.00 น. ที่ ศาลเจ้าฉลองเค้งหุนเก้ง ต.ฉลอง อ.เมือง จ.ภูเก็ต
![⌚️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfa/1/16/231a.png)
13.00 น. ที่ศาลเจ้าจุ๊ยตุ่ย ต.ตลาดเหนือ อ.เมือง จ.ภูเก็ต
![⌚️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfa/1/16/231a.png)
15.00 น. ที่ศาลเจ้ากิ้วเที้ยนเก้ง ต.ตลาดใหญ่ อ.เมือง จ.ภูเก็ต