เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 6 กันยายน 2561 นายกกมล ผ่องใส และสมาชิกสโมสรโรตารีปัตตานี โดยค่ำคืนนี้ท่านนายกก่อตั้ง รศ.ดร.คณิา นิจจรัลกุล โรตารีแอนน์อดีตผู้ว่าการภาค ภากร นิจจรัลกุล ได้มาเป็นกำลังใจให้แก่สมาชิกทุกท่านในการจัดกิจกรรมรณรงค์โรคโปลิโอ เพื่อขอรับเงินบริจาคเข้ากองทุนโปลิโอพลัส ภาค 3330 โรตารีสากล ปีบริหาร 2561-2562 สร้างขวัญและกำลังใจที่ดีให้แก่มวลสมาชิกอีกทั้งยังร่วมสร้างแรงบันดาลใจให้กับผู้เที่ยวชมงานมหกรรมศิลปวัฒนธรรม ครั้งที่ ๒๖ เป็นอย่างยิ่ง
ด้วยไมตรีจิตแห่งโรตารี
ร่วมสร้างแรงบันดาลใจ
ปีบริหาร 2561-2562
![](/clubs/upload_info/images/41148418_1702064219922840_1732425146750205952_n.jpg)
![](/clubs/upload_info/images/41006958_1702064166589512_6751409841639522304_n.jpg)