วันที่ 17 กรกฎาคม 2566 เวลา 15.00 น. สโมสรโรตารีกระบี่ร่วมกับสโมสรโรตารีเหลืองกระบี่ นำโดย
นายก พชร วงศ์หนองเตย และสมาชิก
ได้พบปะน้องๆในสโมสรอินเทอร์แรคท์ โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูลและอาจารย์ที่ปรึกษา เพื่อเตรียมพร้อมสำหรับการเข้าร่วมอบรมคณะกรรมการอินเทอร์แรคท์ โดยแนะนำข้อมูลเบื้องต้น การทำกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ และภาพลักษณ์
นอกจากนี้
นายกพชร วงศ์หนองเตย ยังได้มอบรางวัลประกาศเกียรติคุณ ให้กับสโมสรอินเทอร์แรคท์ ในการทำกิจกรรม ในปีโรตารี 2565-2566
บรรยากาศพบปะเป็นกันเองมาก น้องๆได้ข้อมูลเต็มอิ่ม และพร้อมมากที่จะเข้าร่วมในวันอบรมคณะกรรมการอินเทอร์แรคท์
ขอขอบคุณสมาชิกสโมสรโรตารีกระบี่และสโมสรโรตารีเหลืองกระบี่ที่มาร่วมกันแนะนำน้องๆในครั้งนี้
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |